สมาคมธุรกิจเวชภัณฑ์สัตว์
Call Contact
092-271-2050
นายกสมาคม
นายกสมาคม
นายชยานนท์ กฤตยาเชวง
นายกสมาคมฯ
สรุปภาวะสินค้าเกษตรประจำสัปดาห์
ยาสัตว์
 
 
 
ข่าวประกาศ
ประกาศรายชื่อผู้ได้รับรางวัลในการติชม เว็ปสมาคมฯ
ขอเชิญเข้าร่วมการประชุมใหญ่สามัญ ประจำปี 2556
ประชุมสามาคม วันที่ 21 พฤศจิกยน 2555
 
สมัครสมาชิกสมาคมเวชภัณฑ์สัตว์
ข้อมูลด้านการตลาดธุรกิจเวชภัณฑ์
 
ทะเบียนสมาชิก
 
ทะเบียนสมาชิกสมาคมธุรกิจเวชภัณฑ์สัตว์ ประจำปี 2559
 
ชื่อ :
ที่อยู่ : 23 /110-117 ชั้น 25-29 อาคารสรชัย ซอยสุขุมวิท 63 (เอกมัย) ถนนสุขุมวิท แขวงคลองตันเหนือ เขตวัฒนา กรุงเทพฯ 10110
โทร : 0-2787-8787
โทรสาร : 0-2787-8799
ผู้แทน : คุณนิติพร เพิ่มสุข คุณวัชนขันธิ์ มหายศนันท์
   
Company :
Address : 23/110 –117 Sorachai Building 28th Fl., Soi Sukhumvit 63 (Ekamai) Sukhumvit Road, Klongton Nua., Wattana, Bangkok 10110, Thailand.
Tel : (662) 787-8787
Fax : (662) 787-8799
Email : nitiporn_p@jjsea.com watchanakunt_m@jjsea.com
Representative : Miss.Nitiporn Permsuk Mr.Watchanakunt Mahayossanunt

ชื่อ :
ที่อยู่ : 444 อาคารโอลิมเปียไทยทาวเวอร์ ชั้น 8 ถนนรัชดาภิเษก แขวงสามเสนนอก เขตห้วยขวาง กรุงเทพฯ 10320
โทร : 0-29381406-8
โทรสาร : 0-2938-1445
ผู้แทน : สพ.ญ.วันทณี ไพศาลอัคนี
  น.สพ.ไชยยศ ระเวกโฉม
   
Company :
Address : 444 Olympia Thai Tower, 8th Floor Ratchadapisek Road, Samsen-nok, Huay Kwang, Bangkok 10320 Thailand
Tel : (662) 9381406-8
Fax : (662) 938-1445
Email : wantanee@kemin.com
Chaiyot.Rawekchom@kemin.com
Representative : Dr.Wantanee Paisarnakanee
  Dr.Chaiyot Rawekchom

ชื่อ :
ที่อยู่ : เลขที่ 188/9 หมู่ที่ 2 ต.คลองตำหรุ อ.เมืองชลบุรี จ.ชลบุรี 20000
โทร : (038) 054-036-38
โทรสาร : (038) 054-040
ผู้แทน : น.สพ.ไพรัช ธิติศักดิ์
  สพ.ญ.นาฏยา แบ่งลาภ
   
Company :
Address : 188/9 Moo 2,Klongtumru, Muangchonburi, Chonburi 20000
Tel : 66(0) 38-540-036-38
Fax : 66(0) 38-054-040
Email : pairat_kmp@hotmail.com
pairat@kmpbiotech.com
nattayakmp24@gmail.com
Representative : Dr.Pairat Thitisak
  Dr.Nattaya Banglap

ชื่อ :
ที่อยู่ : 77/12 หมู่ 2 ถนนพระราม 2 ต.นาโคก อ.เมืองสมุทรสาคร จ.สมุทรสาคร 74000
โทร : 034-886130-50 ต่อ 1101
โทรสาร : 034-851-132
ผู้แทน : คุณสมภพ เอื้อทรงธรรม
  น.สพ.วิชัย ลาภจตุพร
   
Company :
Address : 77/12 Moo 2 Rama 2 Rd.Samutsakorn 74000
Tel : (6634) 886-130-50
Fax : (6634) 851-132
Email : somphob@inteqc.com
wich.l@inteqc.com
Representative : Mr. Somphob Auesongtham
  Dr. Wichai Lapjatuporn

ชื่อ :
ที่อยู่ : 271 ซอยรามคำแหง 52/2 (สินเศรษฐี) แขวงหัวหมาก เขตบางกะปิ กรุงเทพฯ 10240
โทร : 0-2732-7725-6
โทรสาร : 0-2732-7726
ผู้แทน : คุณนิเวศน์ บุญมา
  น.สพ.สามารถ ขาวดี
   
Company :
Address : 271 Soi Ramkhumheang 52/2 (Sinsetti)Huamark Bangkapi Bangkok 10240
Tel : (662) 732-7725-6
Fax : (662) 732-7726
Email : macproducts@hotmail.com
niweje@windowslive.com
samart.khawdee@gmail.com
Representative : Mr.Niweje Bunma
  Dr.Samart Khawdee

ชื่อ :
ที่อยู่ : 11 ซ.รามคำแหง 81/1 ถ.รามคำแหง หัวหมาก บางกะปิ กรุงเทพฯ 10240
โทร : 0-27322448-56
โทรสาร : 0-2732-9134
ผู้แทน : น.สพ.สมเกียรติ บุญญภิญโญ
  คุณศักดิ์ชาย สมานรักษ์
   
Company :
Address : 11 Soi Ramkamhang 81/1 Ramkamhang Road Huamark Bangkapi Bangkok 10240
Tel : (662) 7322448-56
Fax : (662) 732-9134
Email : somkiat@mgpharma.co.th
sakchai@mgpharma.co.th
Representative : Dr.Somkiat Boonyapinyo
  Mr.Sakchai Samanrak

ชื่อ :
ที่อยู่ : เลขที่ 59/83 ถนนรามคำแหง 140 แขวงสะพานสูง เขตสะพานสูง กรุงเทพฯ 10240
โทร : 0-2728-2905
โทรสาร : 0-2373-1201
ผู้แทน : คุณนัคนันท์ ชิตอรุณ
   
Company :
Address : 59/83 Ramkhumheang 140 Rd., Sapansung, Bangkok 10240
Tel : (662) 728-2905
Fax : (662) 373-1201
Email : nackanun@gmail.com
Representative : Mr.Nackanun Chitaroon

ชื่อ :
ที่อยู่ : โครงการบิสทาวน์ลาดพร้าว เลขที่ 2521/61 แยก 4 ถนนลาดพร้าว แขวงวังทองหลาง เขตวังทองหลาง กรุงเทพฯ 10310
โทร : 0-2530-5461, 0-2530-5499
โทรสาร : 0-2530-5462
ผู้แทน : คุณฉัตรวัต อภิญญพานิชย์
  คุณสุจิณ ภู่คุ้ม
   
Company :
Address : Biztown Latphrao, 2521/61 yak 4 Latphrao Rd., Wangthong, Wangthong, Bangkok 10310
Tel : (662) 530-5461, 530-5499
Fax : (662) 530-5462
Email : charttrawat@neosci.co.th
sujin@neosci.co.th
Representative : Mr.Charttrawat Apinyapanich
  Mr.Sujin Pookum

ชื่อ :
ที่อยู่ : 364 ถนนเฉลิมพระเกียรติ ร.9 แขวงหนองบอน เขตประเวศ กรุงเทพฯ 10250
โทร : 0-2726-2400-9
โทรสาร : 0-2328-0376
ผู้แทน : ภก.สำราญ ทองศิริ
  น.สพ.วรวิทย์ เจริญวิทยะกุล
   
Company :
Address : 364 Chalermphrakeat Rama 9 Rd,Nongbon, Prawet Bangkok 10250
Tel : (662) 726-2400-9
Fax : (662) 328-0376
Email : info@neofmi.com
voravit@neofmi.com
Representative : Mr.Sumran Tongsiri
  Dr.Voravit Jaroenvittayakul

ชื่อ :
ที่อยู่ : เลขที่ 193/104 ชั้น 25 อาคารเลครัชดา ถนนรัชดาภิเษก แขวงคลองเตย เขตคลองเตย กรุงเทพฯ 10110
โทร : 0-2661-8700
โทรสาร : 0-2661-8707
ผู้แทน : คุณสุภาพรรณ โสภี
   
Company :
Address : 193/104 Lake Rajada Complex, 25th Floor,Ratchadapisek Road, Klongtoey Bangkok 10110
Tel : (662) 661-8700
Fax : (662) 661-8707
Email : Supaphan.sopee@novusint.com
Representative : Khun.Supaphan Sopee

 
Go to page:
 
 
 
สมาคมธุรกิจเวชภัณฑ์สัตว์
2/9 หมู่ 3 ถ.รังสิต-นครนายก ต.ลำผักกูด อ.ธัญบุรี จ.ปทุมธานี 12110
ahpa@thaiahpa.com
© Copyright @ 2012 All Rights Reseved : www.thaiahpa.com
If you have any comments or questions regarding this website, please send your email to
www.cw.in.th All users must comply with the terms and conditions provided here in.